Suluhisho za Kiwango cha Viwandani

Mifumo ya CCTV ya Ufuatiliaji

Ufuatiliaji wa Usalama wa Hali ya Juu wa 24/7

Mifumo ya CCTV ya Ufuatiliaji
Muhtasari wa Kina wa Huduma

Ulinzi Bora
Uliowekwa kulingana na mahitaji yako

Mifumo yetu ya kisasa ya CCTV inatoa usalama usio na kifani kwa nyumba au biashara yako. Tunatoa suluhisho mbalimbali kuanzia kamera za kawaida hadi mifumo ya hali ya juu ya IP yenye ugunduzi wa mwendo kwa msaada wa akili mnemba (AI), uwezo wa kuona usiku, na ufikiaji wa mbali kupitia cloud.

Kasi ya Ufungaji

Siku 1 hadi 3 kulingana na ukubwa wa mradi.

Muda wa kitaalamu wa ufungaji

Matunzio ya Vipengele

Uthibitisho wa Kitaalamu wa Wazo
Mifumo ya CCTV ya Ufuatiliaji installation 3

Mifumo ya CCTV ya Ufuatiliaji Mwonekano 3

Mifumo ya CCTV ya Ufuatiliaji installation 4

Mifumo ya CCTV ya Ufuatiliaji Mwonekano 4

Faida Muhimu

Kwa nini Mifumo ya CCTV ya Ufuatiliaji?

  • Ufuatiliaji wa mbali kwa wakati halisi kupitia simu janja
  • Ugunduzi wa wavunjaji na mwendo kwa msaada wa AI
  • Picha za hali ya juu (HD) usiku na picha za joto (thermal imaging)
  • Chaguzi salama za kuhifadhi data kwenye cloud na vifaa vya ndani
  • Kuzuia wizi na uharibifu wa mali
Umahiri wa Kiufundi

Picha Safi za 4K

Tambua nyuso na namba za magari kwa picha za azimio la juu.

Uwezo wa Kuona Usiku

Ufuatiliaji wa rangi wakati wa usiku kwa ulinzi wa masaa 24.

Tahadhari za Haraka

Pata taarifa papo hapo kwenye simu yako kwa tukio lolote la kutiliwa shaka.