Suluhisho za Kiwango cha Viwandani

Uzio wa Umeme

Uzuiaji Imara kwa Usalama wa Maeneo

Uzio wa Umeme
Muhtasari wa Kina wa Huduma

Ulinzi Bora
Uliowekwa kulingana na mahitaji yako

Linda maeneo yako kwa uzio wa umeme wa voltaji ya juu. Mifumo yetu inatoa uzuiaji mkubwa wa kisaikolojia na kimwili, ikiambatana na king'ora kinachokupa taarifa pindi tu uzio unpoguswa au kukatwa.

Kasi ya Ufungaji

Siku 2 hadi 4.

Muda wa kitaalamu wa ufungaji

Matunzio ya Vipengele

Uthibitisho wa Kitaalamu wa Wazo
Uzio wa Umeme installation 2

Uzio wa Umeme Mwonekano 2

Faida Muhimu

Kwa nini Uzio wa Umeme?

  • Uzuiaji wa kimwili na kisaikolojia
  • Tahadhari za king'ora papo hapo unpoguswa
  • Gharama ndogo za matengenezo na uimara mkubwa
  • Inaunganishwa na mifumo mingine iliyopo ya usalama
  • Mapigo ya umeme salama lakini yenye ufanisi mkubwa
Umahiri wa Kiufundi

Ufuatiliaji wa King'ora

Pata taarifa mara moja ikiwa nyaya zitakatwa au kupata itilafu.

Ugawanaji wa Maeneo

Gawa uzio wako katika kanda ili utambue mahali hasa ambapo uvunjaji unatokea.