Suluhisho za Kiwango cha Viwandani

Mifumo ya Jua na Akiba ya Umeme

Nishati Endelevu na Umeme Usiozimika

Mifumo ya Jua na Akiba ya Umeme
Muhtasari wa Kina wa Huduma

Ulinzi Bora
Uliowekwa kulingana na mahitaji yako

Dhibiti nishati yako kwa suluhisho zetu za jua na akiba ya umeme. Tunasanifu na kufunga mifumo ya solar na UPS za uwezo mkubwa ili usalama na taa zako ziendelee kufanya kazi wakati umeme unakatika.

Kasi ya Ufungaji

Siku 3 hadi 7.

Muda wa kitaalamu wa ufungaji

Matunzio ya Vipengele

Uthibitisho wa Kitaalamu wa Wazo
Mifumo ya Jua na Akiba ya Umeme installation 2

Mifumo ya Jua na Akiba ya Umeme Mwonekano 2

Mifumo ya Jua na Akiba ya Umeme installation 3

Mifumo ya Jua na Akiba ya Umeme Mwonekano 3

Faida Muhimu

Kwa nini Mifumo ya Jua na Akiba ya Umeme?

  • Kupunguza gharama za umeme kwa kiasi kikubwa
  • Umeme usiozimika kwa mifumo muhimu
  • Nishati safi na ya kudumu kwa mazingira
  • Betri na sola zenye uimara wa hali ya juu
  • Gharama ndogo za matengenezo na maisha marefu
Umahiri wa Kiufundi

Inverter za Kisasa

Badili umeme kwa akili kati ya sola, betri, na gridi.

Betri za LiFePO4

Teknolojia ya betri salama zaidi na inayodumu muda mrefu zaidi.