Suluhisho za Kiwango cha Viwandani

Mifumo ya Ugunduzi wa Moto

Ulinzi wa Hali ya Juu kwa Maisha na Mali

Mifumo ya Ugunduzi wa Moto
Muhtasari wa Kina wa Huduma

Ulinzi Bora
Uliowekwa kulingana na mahitaji yako

Ugunduzi wa mapema ndio ufunguo wa usalama wa moto. Mifumo yetu inajumuisha vitambuzi vya moshi, joto, na kaboni monoksidi vilivyounganishwa kwenye kidhibiti kikuu kinachotoa tahadhari za haraka.

Kasi ya Ufungaji

Siku 2 hadi 5 kwa ofisi na majengo makubwa.

Muda wa kitaalamu wa ufungaji

Matunzio ya Vipengele

Uthibitisho wa Kitaalamu wa Wazo
Mifumo ya Ugunduzi wa Moto installation 2

Mifumo ya Ugunduzi wa Moto Mwonekano 2

Faida Muhimu

Kwa nini Mifumo ya Ugunduzi wa Moto?

  • Ufuatiliaji wa masaa 24 wa moto na moshi
  • Ving'ora vya sauti na mwanga kwa ajili ya uokoaji
  • Taarifa za haraka kwa huduma za dharura
  • Betri ya akiba kwa ajili ya operesheni endelevu
  • Inazingatia viwango vya usalama vya kimataifa
Umahiri wa Kiufundi

Sensorer Zenye Akili

Epuka ving'ora vya uongo kwa kutumia teknolojia ya akili.

Kidhibiti Kikuu

Kioo rahisi kusoma kinachoonyesha mahali hasa moto unpogundulika.