Suluhisho za Kiwango cha Viwandani

Mifumo ya Motor za Geti

Ufikiaji Rahisi na Udhibiti wa Eneo la Nje

Mifumo ya Motor za Geti
Muhtasari wa Kina wa Huduma

Ulinzi Bora
Uliowekwa kulingana na mahitaji yako

Badilisha lango lako kwa mifumo yetu ya motor za geti zenye ufanisi wa hali ya juu. Tunatoa uendeshaji wa kiotomatiki kwa mageti ya kuteleza (sliding), kufunguka (swinging), na kujikunja (folding), kuhakikisha urahisi na usalama bila kuhitaji kutoka kwenye gari lako.

Kasi ya Ufungaji

Siku 1 hadi 2.

Muda wa kitaalamu wa ufungaji

Matunzio ya Vipengele

Uthibitisho wa Kitaalamu wa Wazo
Mifumo ya Motor za Geti installation 2

Mifumo ya Motor za Geti Mwonekano 2

Faida Muhimu

Kwa nini Mifumo ya Motor za Geti?

  • Urahisi kupitia udhibiti wa mbali na simu janja
  • Usalama ulioimarishwa na mifumo ya kuzuia ajali na kufunga kwa nguvu
  • Kuongeza thamani na mvuto wa mali yako
  • Betri ya akiba kwa ajili ya operesheni wakati umeme unakatika
  • Motor zenye uwezo mkubwa kwa matumizi ya biashara na makazi
Umahiri wa Kiufundi

Ufikiaji wa Mbali

Fungua na funga geti lako ukiwa popote kwa kutumia programu ya simu.

Sensor ya Usalama

Mihimili ya usalama inayozuia geti kufunga pindi kitu kinapogundulika mlangoni.