Suluhisho za Kiwango cha Viwandani

Mifumo ya Intercom & VoIP

Mawasiliano na Udhibiti wa Ufikiaji

Mifumo ya Intercom & VoIP
Muhtasari wa Kina wa Huduma

Ulinzi Bora
Uliowekwa kulingana na mahitaji yako

Dhibiti nani anayeweza kuingia kwenye mali yako kwa mifumo ya kisasa ya intercom ya picha na sauti. Tunaunganisha teknolojia ya VoIP kukuwezesha kujibu mlango wako kupitia simu janja hata ukiwa mbali.

Kasi ya Ufungaji

Siku 1 hadi 2.

Muda wa kitaalamu wa ufungaji

Matunzio ya Vipengele

Uthibitisho wa Kitaalamu wa Wazo
Mifumo ya Intercom & VoIP installation 2

Mifumo ya Intercom & VoIP Mwonekano 2

Faida Muhimu

Kwa nini Mifumo ya Intercom & VoIP?

  • Tambua wageni kabla ya kuwaruhusu kuingia
  • Video ya azimio la juu na sauti safi
  • Fungua mlango kwa mbali kupitia programu ya simu
  • Imeunganishwa na mawasiliano ya ofisi (VoIP)
  • Mawasiliano ya ndani kati ya vyumba au idara
Umahiri wa Kiufundi

Kumbukumbu ya Video

Inachukua picha za wageni wanapopiga king'ora cha mlangoni.

Mawasiliano ya Simu

Inapiga simu yako unpokuwa haupo nyumbani.