Suluhisho za Kiwango cha Viwandani

King'ora cha Mwizi

Ugunduzi na Majibu ya Akili ya Wavunjaji

King'ora cha Mwizi
Muhtasari wa Kina wa Huduma

Ulinzi Bora
Uliowekwa kulingana na mahitaji yako

Linda nyumba au ofisi yako dhidi ya ufikiaji usioidhinishwa. Mifumo yetu hutumia sensorer za mwendo, miguso ya milango/madirisha kutoa tahadhari papo hapo.

Kasi ya Ufungaji

Siku 1 hadi 2.

Muda wa kitaalamu wa ufungaji

Matunzio ya Vipengele

Uthibitisho wa Kitaalamu wa Wazo
King'ora cha Mwizi installation 2

King'ora cha Mwizi Mwonekano 2

Faida Muhimu

Kwa nini King'ora cha Mwizi?

  • King'ora cha papo hapo kuzuia mwizi
  • Taarifa kwenye simu janja kwa uvunjaji wowote
  • Ugawaji wa maeneo (mfano: hali ya usiku)
  • Sensorer zisizoguswa na wanyama wa kufugwa
  • Chaguzi za mifumo isiyo na nyaya (wireless)
Umahiri wa Kiufundi

Ufungaji wa Mbali

Washa au zima mfumo wako ukiwa popote duniani.

King'ora cha Siri

Chaguo la kutoa taarifa kwa mamlaka bila king'ora cha sauti kusikika.