Suluhisho za Kiwango cha Viwandani

Miundombinu ya Mtandao

Mawasiliano ya Kuaminika na Usimamizi wa Data

Miundombinu ya Mtandao
Muhtasari wa Kina wa Huduma

Ulinzi Bora
Uliowekwa kulingana na mahitaji yako

Jenga msingi imara kwa mawasiliano ya biashara yako. Tunatoa ufungaji wa nyaya, uboreshaji wa Wi-Fi, na usimamizi wa server kuhakikisha unganisho la kasi na imara.

Kasi ya Ufungaji

Siku 2 hadi 5 kulingana na ukubwa wa ofisi.

Muda wa kitaalamu wa ufungaji

Matunzio ya Vipengele

Uthibitisho wa Kitaalamu wa Wazo
Miundombinu ya Mtandao installation 2

Miundombinu ya Mtandao Mwonekano 2

Faida Muhimu

Kwa nini Miundombinu ya Mtandao?

  • Unganisho la kasi kubwa bila kukwama
  • Ufikiaji salama wa Wi-Fi kwa jengo zima
  • Uwekaji wa nyaya uliopangiliwa vizuri kwa ofisi
  • Miundombinu inayoweza kukua kulingana na biashara
  • Utaalamu wa kutatua matatizo ya mtandao
Umahiri wa Kiufundi

Kasi ya Fiber

Tayari kwa muunganisho wa kasi kubwa wa fiber optic.

Swichi Zinazosimamiwa

Boresha mawasiliano ya sauti, picha na data.