Suluhisho za Kiwango cha Viwandani

Ufuatiliaji wa Magari (GPS)

Usimamizi wa Magari na Mali kwa Wakati Halisi

Ufuatiliaji wa Magari (GPS)
Muhtasari wa Kina wa Huduma

Ulinzi Bora
Uliowekwa kulingana na mahitaji yako

Fuatilia magari yako kwa wakati halisi kwa suluhisho zetu za kisasa za GPS. Pata maarifa kuhusu matumizi ya mafuta, tabia ya dereva, na historia ya maeneo ili kuboresha operesheni zako na kuhakikisha gari linapatikana linapoibiwa.

Kasi ya Ufungaji

Saa 2 hadi 4 kwa kila gari.

Muda wa kitaalamu wa ufungaji

Matunzio ya Vipengele

Uthibitisho wa Kitaalamu wa Wazo
Faida Muhimu

Kwa nini Ufuatiliaji wa Magari (GPS)?

  • Ufuatiliaji wa eneo kwa wakati halisi kwenye ramani
  • Ufuatiliaji wa matumizi ya mafuta na kasi
  • Tahadhari za eneo (Geofencing) kwa harakati zisizohitajika
  • Ripoti za safari na historia ya maeneo
  • Uwezo wa kuzima injini kwa mbali
Umahiri wa Kiufundi

Ramani ya Papo Hapo

Ona magari yako yote kwenye dashibodi moja.

Kitufe cha Dharura (SOS)

Kitufe cha dharura ndani ya gari kwa ajili ya dereva.