Mfumo wa Kengele ya Mlango ya Video
Suluhisho la kisasa la usalama linalowezesha kuona na kuzungumza na wageni mlangoni pako kwa wakati halisi.

Ulinzi Bora
Uliowekwa kulingana na mahitaji yako
Mifumo ya kengele ya mlango ya video inatoa usalama ulioimarishwa kupitia utambuzi wa wageni kwa picha, mawasiliano ya pande mbili, na ufuatiliaji wa mbali kupitia programu za simu, hali inayowaruhusu wamiliki wa nyumba kuzuia waingiliaji na kudhibiti uingiaji kwa usalama ukiwa mahali popote.
Kasi ya Ufungaji
Ufungaji huchukua saa 1-3 kulingana na mfumo wa nyaya uliopo; maisha ya vifaa ni wastani wa miaka 5-8.
Muda wa kitaalamu wa ufungaji
Matunzio ya Vipengele
Kwa nini Mfumo wa Kengele ya Mlango ya Video?
- Ulinzi imara wa nyumba kwa ufuatiliaji wa picha saa 24/7
- Urahisi wa kuingia na kuwasiliana ukiwa mbali kupitia vifaa vya mkononi
- Kuzuia uhalifu kupitia ufuatiliaji unaoonekana na arifa za vitendo
- Udhibiti salama wa upokeaji wa vifurushi na uchunguzi wa wageni
Sauti ya Pande Mbili
Zungumza moja kwa moja na wageni kupitia spika na maikrofoni zilizojengwa ndani kutoka kwenye simu yako au kioo cha ndani.
Uwezo wa Kuona Usiku na Utambuzi wa Mitikisiko
Vihisi vya infrared vya hali ya juu vinarekodi matukio kwa usafi kwenye mwanga mdogo na kutoa arifa za papo hapo pindi mtikisiko unapogundulika.